BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ere ori Itage
Ayọ̀ abara bíńtín! Toyin Abraham bí ọmọkùnrin jòjòló
15 Ògún 2019
Òṣèré tíátà Toyin Abraham daya Kolawole Ajeyemi
14 Ògún 2019
3:39
Fídíò,
Èmi àti Saheed kìí ṣe ọmọdé, a ti jọ ṣe Sinimá papọ̀, èyí túmọ̀ sí pé ìjà ti parí - Fathia Balogun
, Duration 3,39
8 Ògún 2019
Òṣèré tíátà, Kemi Afolabi fi ohùn ìdúpẹ́ ránṣẹ́ láti Meccah fún àdúrà ọmọ Nàíjíríà
2 Ògún 2019
Jesu orí ayélujára kan rèé tó ń ṣèlérí iṣẹ́ ìyanu l‘Afirika
30 Agẹmo 2019
Òṣèré tíátà, Kemi Afolabi dùbúlẹ̀ àìsàn ní ìlú Mecca
30 Agẹmo 2019
Ẹ wo báwọn òṣèré tíátà kan yóò ṣe rí lọ́jọ́ ogbó
18 Agẹmo 2019
Ẹ wo báwọn òṣèré tíátà kan yóò ṣe rí lọ́jọ́ ogbó
17 Agẹmo 2019
Mercy Aigbe bu èpè jó àwọn tó ní gómìnà kan ló ra ilé fún-un
17 Agẹmo 2019
Ìgbín ní èmi àti ìyá mi máa ń he kiri, ká tó lee jẹun - Lizzy Anjọrin
12 Agẹmo 2019
4:02
Fídíò,
Bó ṣe ohùn mẹ́rin lẹ gbọ́ nínú Bollywood Yoruba, èmi ni - SamoBaba
, Duration 4,02
17 Òkùdu 2019
Dagunro ní ìtẹríba, tó sì ń gbé àṣà lárugẹ - Ọ̀gá Bello
13 Òkùdu 2019
3:25
Fídíò,
Kí ló fàá tí Dele máa ń ṣe àìgbọ́ràn sí Wòlíì?
, Duration 3,25
26 Owewe 2018
Ìṣájú
Page
30
nínú
30
1
24
25
26
27
28
29
30