BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Aworan Fiimu
Sisi Quadri, Rukayat Gawat, àtàwọn gbajúmọ̀ òṣèré àti olórin míì tó kú lọ́dún 2024
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Bobrisky, Betta Edu, àtàwọn ohun míì táwọn èèyàn wá jù lórí ayélujára ní 2024
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Aremu Afolayan bú sẹ́kún, tọ̀rọ̀ àforíjìn lọ́wọ́ Kunle Afolayan lẹ́yìn ìjà ogójì ọdún
23 Bélú 2024
2:11
Fídíò,
Ṣó o Láyà: Tunde Kelani kópa nínú ìdánwò tó dá lórí àṣà àti èdè Yorùbá
, Duration 2,11
23 Bélú 2024
Òṣèré tíátà, Tope Osoba rawọ́ ẹ̀bẹ̀ lórí àìsàn jẹjẹrẹ ọyàn tó ń ba fínra
16 Bélú 2024
Mike Bamiloye àtàwọn àgbà òṣèré míì sọ̀rọ̀ lórí ìbáṣepọ̀ tí wọ́n ní kẹ́yìn pẹ̀lú ‘Baba Gbenro’
15 Bélú 2024
Ariwo sọ bí Dimeji Ajibola, adarí sinimá ṣe jáde láyé
4 Bélú 2024
Màmá gbajúgbajà olòótú eré Kunle Afolayan jáde láyé lẹ́ni ọdún 81
2 Bélú 2024
Èyí ni bí ètò ìsìnkú Charles Olumo ‘Agbako’ ṣe lọ sí ní ìlú Atan Ota
31 Ọ̀wàrà 2024
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
31 Ọ̀wàrà 2024
Kí ló dé tí Nkechi Blessing ń tọrọ àforíjì lọ́wọ́ TAMPAN pẹ̀lú omijé lójú?
27 Ọ̀wàrà 2024
Mo ti ṣetán láti kó wá sílẹ̀ Áfíríkà - Idris Elba
26 Ọ̀wàrà 2024
Ṣé lóòótọ́ ni pé Aunty Ramota kò ní ilé lórí mọ́?
24 Ọ̀wàrà 2024
À ń retí kí wọ́n fi Bobo B sílẹ̀ ní ilé ìwòsàn láàrín ọ̀sẹ̀ kan ní mo gbọ́ ìròyìn ikú rẹ̀ - Mr Latin, ààrẹ ẹgbẹ́ òṣèré TAMPAN
24 Ọ̀wàrà 2024
Ta ni Olabisi Ejide Balogun, tí ikú rẹ̀ ń gbomi lójú ọ̀pọ̀ òṣèré tíátà?
21 Ọ̀wàrà 2024
3:33
Fídíò,
Peller, gbajúmọ̀ Tiktok ṣàlàyé àṣírí àjọṣepọ̀ 'ọ̀rọ̀ ìfẹ́' tó wà láàrín òun àti Jarvis
, Duration 3,33
21 Ọ̀wàrà 2024
5:28
Fídíò,
Àṣà àti ìṣe Yorùbá tó jẹ mí lógún ló máa ń ṣe atọ́nà àwọn iṣẹ́ mi
, Duration 5,28
19 Ọ̀wàrà 2024
"Bobo B jẹ Baálẹ̀ Alágùnsá ní oko wa, á ń palẹ̀ ìwúyè mọ́ ní Ọlọ́jọ́ dé"
17 Ọ̀wàrà 2024
Ó ti tó oṣù méjì tí Bobo B ti ń sàìsàn, mo wà lára àwọn tó sáré láti du ẹ̀mí rẹ̀, àmọ́ ó lọ sinmi ni - Toyin Adegbola
16 Ọ̀wàrà 2024
'Iṣẹ́ tíátà ló gba ilé ọkọ lọ́wọ́ mi, àmọ́ mi ò kábàámọ̀ pé mo dúró nídìí iṣẹ́ nàá'
8 Ọ̀wàrà 2024
Ọmọ òṣèré tíátà, Saidi Balogun, Zainab jáde láyé
5 Ọ̀wàrà 2024
Àwọn ẹlẹ́sìn ìbílẹ̀ ní àwọn òṣèré tíátà ń tàbùkù ìṣẹ̀ṣe nínú fíìmù, àwọn òṣèré fèsì
26 Owewe 2024
"N kò lérò pé mo le è di ayàwòrán ààrẹ Buhari fọ́dún mẹ́jọ, èmi kọ́ ni ayàwòràn tó dára jù ní Nàíjíríà"
25 Owewe 2024
Bàbá Sàlá ló já ọ̀rá ẹ̀bùn eré ìtàgé lára mi lọ́dún 1990 – Gabriel Afolayan
23 Owewe 2024
Ìṣájú
Page
5
nínú
33
1
2
3
4
5
6
7
8
33
Tókàn