BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Àbújá
Wo ìpínlẹ̀ 31 tí ọ̀rọ̀ ìdásílẹ̀ wọn tó wà níwájú ilé aṣòfin àpapọ̀ Nàìjíríà ń fún ọ̀pọ̀ ní ìrètí
22 Agẹmo 2025
Àwọn ọ̀rẹ́ mi ní kí n fi ilé ìjọba sílẹ̀ torí wọ́n lè pamí nígbà tí Yar'Adua ń ṣàìsàn, ìdí tí mo fi takú síbẹ̀ rèé - Jonathan
29 Òkùdu 2025
Ilé ẹjọ́ yí ẹ̀bẹ̀ Akpabio dànù lórí ẹjọ́ tó pe Natasha Akpoti-Uduaghan
11 Òkùdu 2025
Iléẹjọ́ gba ẹ̀rí fọ́nrán 'Radio Biafra' wọlé tako Kanu, àwọn agbẹjọ́rò rẹ̀ takú pé ìgbẹ́jọ́ rẹ̀ lòdì sófin
29 Èbibi 2025
Àjọ NEMA ní afurasí agbésùnmọ̀mí tó fẹ́ kọlu bárékè ológun, ni àdó olóró tó so mọ́ra, pa l'Abuja
28 Èbibi 2025
Wàhálà ńlá bá àwọn onílé àti oníléeṣẹ́ tí kò san owó ilẹ̀ fún ìjọba l‘Abuja
27 Èbibi 2025
0:57
Orin,
Kò ṣeé má gbọ̀ọ́
, Duration 0,57
26 Èbibi 2025
Mọ̀ nípa ìwọ́de 'take it back' tó gbòde káàkiri Nàìjíríà
8 Ìgbé 2025
Taa ni Aisha Achimugu, gbajúmọ̀ oníṣòwò, tí EFCC kéde pé òun ń wá?
29 Ẹrẹ̀nà 2025
Mọ̀ nípa àbá òfin ọjọ́ orí olùdíje ààrẹ Nàìjíríà, ìdájọ́ ikú àtàwọn míì tí ilé aṣòfin l'Abuja ń gbé yẹ̀wò
28 Ẹrẹ̀nà 2025
Ìṣẹ̀lẹ̀ gbankọgbì mẹ́rin tó ti ṣẹlẹ̀ láti ìgbà tí Akpabio ti di ààrẹ ilé aṣòfin àgbà l'Abuja
26 Ẹrẹ̀nà 2025
Gáàsì CNG gbẹ̀mí èèyàn mẹ́fà l'Abuja, 25 farapa yánayàna
20 Ẹrẹ̀nà 2025
Kìí ṣe nítorí ẹ̀sùn ìbálòpọ̀ ni a ṣe ní kí Natasha lọ rọ́kún nílé, àwọn ẹ̀ṣẹ̀ márùn-ún tó ṣẹ̀ nìyí - Ilé aṣòfin
8 Ẹrẹ̀nà 2025
Ọ̀gá tẹ́lẹ̀ fún iléeṣẹ́ arìnrìnàjò tí ayé ń kígbe pé Boko Haram pa, ilé ìtura ló kú sí l'Abuja - Ọlọ́pàá
6 Ẹrẹ̀nà 2025
Natasha lulẹ̀ níwájú ìgbìmọ́ aṣòfin, wọ́n da ẹ̀sùn ìyọlẹ́nu fún ìbálòpọ̀ tó fi kan Akpabio nù
5 Ẹrẹ̀nà 2025
Wo bí ìgbẹ́jọ́ akọrin ẹ̀mí Timileyin Ajayi afurasí tó pa ọ̀rẹ́bìnrin rẹ̀ Salome tó si gé e wẹ́lẹwẹ̀lẹ ṣe lọ
19 Sẹ́rẹ́ 2025
Ọlọ́pàá ló jẹ̀bi ìṣẹ̀lẹ̀ ìtẹra-ẹnipa tó wáyé, ìjọba gbọdọ̀ fún ẹ̀bí àwọn èèyàn tó kú lówó - Falana
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ìpínlẹ̀ Eko, Ondo, Anambra kéde àlàkalẹ̀ lóri pínpín oúnjẹ ọ̀fẹ́ lẹ́yìn ìṣẹ̀lẹ̀ ìtẹra-ẹni-pa tó wáyé
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Wo ìlèrí tí ìjọba ṣe fún ẹbí àwọn tí wọ́n tẹ̀ pa nibí tí wọ́n ti fẹ́ gba oúnjẹ ọ̀fẹ́ n'Ibadan, Abuja àti Anambra
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Àwọn tó kú níbi tí wọ́n ti ń pín oúnjẹ ọ̀fẹ́ ní Anambra ti di 22
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ewé sunko! Babaláwo tó fẹ́ dán ògùn ayẹta wò balẹ̀ níléèwòsàn lẹ́yìn tó yìnbọn fúnra rẹ̀
30 Bélú 2024
Ààrẹ Tinubu fi àmì ẹ̀yẹ tó ga dá Olóògbé Ọ̀gágun Lagbaja lọ́lá
15 Bélú 2024
Bàbá kan tó bá ọmọ rẹ̀ kọ ìdánwò JAMB, rí ẹ̀wọ̀n he
4 Bélú 2024
Èèyàn méje ló kú níbi ilé tó dà wó l’Abuja - FEMA
27 Ọ̀wàrà 2024
Ìṣájú
Page
2
nínú
11
1
2
3
4
5
6
7
8
11
Tókàn