BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Fídíò
Èyí to gbajúmọ̀ jù
AFCON 2019: Wo àbájáde èsì àsọtẹ́lẹ̀ rẹ
24 Òkùdu 2019
.
Show more
Awọn Iroyin ti ẹ le nifẹ si
Ìtàn tó wà nídi òwe ‘Sebótimọ Ẹlẹ́wà Sàpọ́n’
Ṣẹ gbọ́ nípa Alájọ Ṣómólú, tó ta mọ́tò ra kẹ̀kẹ́?
Ẹfunsetan Aniwura, obìnrin tó ju ọkùnrin lọ
Ọ̀rọ̀ǹpọ̀tọ̀niyùn, Aláàfin obìnrin àkọ́kọ́ rèé, tó ní nǹkan ọkùnrin
Àwọn àmúyẹ fun gbígbọ́ orin ko le ṣiṣẹ lori ẹ̀rọ rẹ
Àkọlé fídíò,
Tomomewo Favour: olóṣèlú kìí ṣe ọ̀daràn tàbí alágbèrè
Èyí ẹ ṣe tó, England àti VAR júwe ilé fún Cameroon
Ọ̀rọ̀ ti yanjú dé ibì kan lórí owó àjẹmọ́nú àwọn Super Falcons
Iṣẹ́ ẹ̀mí ẹ̀tàn ló bàlemi lasiko tí mo sọ àṣọtẹ́lẹ̀-Simeon Ononogbu
Ìròyìn tó ṣe kókó
Iran gbìyànjú láti ṣekúpa Trump - Iléeṣẹ́ ológun US
wákàtí 6 sẹ́yìn
Báyìí ni ogún Iran ṣe ń ṣe àkóbá fún àwọn tó fẹ́ rìn ìrìnàjò ilẹ̀ mímọ
wákàtí 7 sẹ́yìn
Ohun táwọn oníṣẹ̀ṣe sọ fún àjọ INEC lórí ìdìbò àti pàtàkì ọdún Ọ̀ṣun Osogbo tí wọ́n fi yí ọjọ́ ìdìbò gómìnà padà
wákàtí 8 sẹ́yìn
Ìwádìí kíkún lóríi kókó ìròyìn
Àwọn agbébọn jí èèyàn mẹ́rin nínú ìdílé kan náà gbé ní Kwara
27 Èrèlè 2026
Akọrin Fuji, Shanko Rasheed pàdánù àkọ́bí ọmọ rẹ̀, Jamal
27 Èrèlè 2026
Àjọ INEC kéde ọjọ́ tuntun fún ìbò gómìnà ìpínlẹ̀ Osun, ètò ìdìbò Ààrẹ 2027
27 Èrèlè 2026
Wo ohun tó mú Busola Oke 'Eleyele' sunkún tó ń fa awuyewuye lórí ayélujára
27 Èrèlè 2026
Wá ojútùú sí ètò ààbò tó mẹ́hẹ kó o sì dáàbò bo ọmọ Naijiria, Alaafin àti Ooni gba Tunji Disu n'ímọ̀ràn
27 Èrèlè 2026
Ohun tí ṣíṣe àtúntò iléeṣẹ́ ọlọ̀pàá túmọ̀ sí fún Nàìjíríà
28 Èrèlè 2026
Ọfà ni wọ́n ta mọ́ mí tó sọ mi di arọ, àwọn tó wà nídìí ọ̀rọ̀ mi kò jáwọ́ lẹ́yìn tí mo gbádùn tán - Ọ̀rọ̀ tí Okemesi sọ kó tó kú
26 Èrèlè 2026
Ọwọ́ tẹ afurasí olórí ikọ́ ISWAP tó lọ́wọ́ nínú ìkọlù sí ilé ìjọsìn Owo, l'Ondo
26 Èrèlè 2026
Wo nǹkan tí Tunji Disu sọ lẹ́yìn tó gba ọ̀pá àṣẹ iléeṣẹ́ ọlọ́pàá Naijiria
26 Èrèlè 2026
Ìròyìn tí àwọn ènìyàn fẹ́ràn jùlọ
Content is not available
{{rankTranslation}}
{{title}}